தமிழ் සිංහල English
Breaking News

போன மாசம் 6 ஆயிரம், இந்த மாசம் 50 ஆயிரம்: மின்கட்டணம் குறித்து ‘வலிமை’ நடிகை புலம்பல்

லாக்டவுனுக்கு பின்னர் மின்சார ரீடிங் எடுக்கும் போது பல மடங்கு மின்கட்டணம் அதிகரித்திருப்பதாக தமிழகம் உட்பட இந்தியா முழுவதுமே பொதுமக்கள் அந்தந்த மாநில மின்சார துறை குறித்து குற்றச்சாட்டு தெரிவித்து வருகின்றனர் என்பது தெரிந்ததே
தமிழகத்தை பொறுத்தவரை நடிகர் பிரசன்னா இதுகுறித்து தனது டுவிட்டரில் ஆவேசமான ஒரு கருத்தை தெரிவித்து இருந்தார். ஆனால் என்ன நடந்ததோ தெரியவில்லை அடுத்த நாளே அவர் மின்வாரியத்திடம் வருத்தம் தெரிவித்து தன்னுடைய கருத்து தவறு என்று கூறினார்
இதேபோல் பிரபல நடிகை கார்த்திகா நாயர் மற்றும் பாலிவுட் நடிகை டாப்சி உள்பட ஒரு சில நடிகைகள் தங்கள் வீட்டின் மின் கட்டணம் பல மடங்கு உயர்ந்துள்ளது என்றும், அதற்கு மின்சாரத்துறை என்ன விளக்கம் அளிக்கப் போகிறது என்று கேள்வி எழுப்பினர்

Share this post:

Recent Posts