தமிழ் සිංහල English
Breaking News

படுமோசமான உடையில் கூத்தாட்டம் போடும் மீரா மிதுன்.!

படுமோசமான உடையில் பப்பில் கூத்தாட்டம் போடும் மீரா மிதுன் இதுல சிம்புவுக்கு முத்தம் வேற வீடியோ வைரல் மீரா மிதுன் பப்பில் படு கவர்ச்சியான உடையில் நடனமாடிய வீடியோ ஒன்று இணையத்தை கலக்கி வருகிறது.

பிக் பாஸ் வீட்டிலும் சரி, வெளியிலும் சரி சர்ச்சைகளுக்குப் பேர் போனவர் மீரா மிதுன். ஆனால், தன் மீது கூறப்படும் எந்த புகார்களைப் பற்றியும் கவலைப்படாமல் தன் மனதிற்கு பிடித்த மாதிரி ஜாலியாக வாழ்ந்து வருகிறார் அவர்.

தொடரும் புகார்கள், துரத்தும் போலீஸ் என எந்த டென்சனும் இல்லாமல், நண்பர்களுடன் பீர் குடிப்பது, புதிய படங்களில் ஒப்பந்தம் ஆவது, பப்பில் நண்பர்களுடன் குத்தாட்டம் போடுவது என தொடர்ந்து மீரா பற்றிய செய்திகள் இணையத்தில் வைரலாகி வருகின்றன.

அந்தவகையில் சிம்பு பாடலுக்கு மீரா பப் ஒன்றில் நடனம் ஆடும் புதிய வீடியோ ஒன்று இணையத்தில் வெளியாகியுள்ளது. அதில் படுகவர்ச்சியாக மீரா உடையணிந்திருக்கிறார். சிம்புவின் லூசுப் பெண்ணே பாடலுக்கு அவர் நண்பர்களுடன் சேர்ந்து நடனமாடுகிறார். பிறகு அங்கிருக்கும் சிம்பு புகைப்படத்திற்கு அவர் முத்தம் கொடுக்கிறார்.

இந்த வீடியோவை அவரே தன் செல்போனில் எடுத்திருக்கிறார் என்பது அதைப் பார்க்கும் போதே தெரிகிறது. பிறகெப்படி இது இணையத்தில் லீக்கானது எனத் தெரியவில்லை. ஒருவேளை மீராவே இதனை வெளியிட்டாரா என்ற சந்தேகமும் உள்ளது.

ஏற்கனவே, தன் மீது புகார் கொடுத்தவரை கொலை செய்து விடலாமா என மீரா பேசுவது போன்ற ஆடியோ ஒன்று இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது. தற்போது அதோடு சேர்ந்து இந்த வீடியோவும் சமூகவலைதளங்களில் அதிகம் பகிரப்படுகிறது. ஆனால், இதைப் பற்றியெல்லாம் மீரா கவலைப் படுவது போல் தெரியவில்லை.

பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சியின் முதல் சீசனில் பிரபலமான ஓவியாவுடன் சிம்பு நடிக்க இருப்பதாக அப்போது ஒரு தகவல் வெளியானது. அதேபோல், இரண்டாவது சீசனில் சர்ச்சைகளில் சிக்கிய ஐஸ்வர்யா தத்தா மற்றும் யாஷிகாவுடன் சிம்பு இருப்பது போன்ற புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வெளியானது. அந்தவகையில் மூன்றாவது சீசன் சர்ச்சை நாயகி மீராவுடனும் சிம்பு நடிப்பாரா என்ற எதிர்பார்ப்பு எழுந்துள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது.

Share this post:

Recent Posts